Change Language: ภาษาไทย
ขอแสดงความยินดีกับ นักศึกษาชั้นปีที่ 3 สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์ลำปาง
23 กุมภาพันธ์ 2566
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์ลำปาง ขอแสดงความยินดีกับ นักศึกษาชั้นปีที่ 3 สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์ลำปาง
ที่ได้รับรางวัลบทความระดับ Excellent และ Good จากการประชุมวิชาการระดับปริญญาตรี ด้านคอมพิวเตอร์ภูมิภาคเอเชียครั้งที่ 11 (The Asia Undergraduate Conference on Computing หรือ AUCC 2023)
ในวันที่ 16-18 กุมภาพันธ์ 2566 ณ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ จ.นครสวรรค์ ในรูปแบบออนไลน์
![👥](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8b/1/16/1f465.png)
![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
![👤](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta/1/16/1f464.png)