Change Language: ภาษาไทย
ขอแสดงความยินดีกับทีมนักศึกษาสาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์
คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์ลำปาง ในการคว้ารางวัลต่อเนื่อง 2 ปีซ้อน
3 มีนาคม 2566
ขอแสดงความยินดีกับทีมนักศึกษาสาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์ลำปาง ในการคว้ารางวัลต่อเนื่อง 2 ปีซ้อน ![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8c/1/16/1f389.png)
![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8c/1/16/1f389.png)
วงการ Super Computing นานาชาติ ร่วมแสดงความยินดีกับนักศึกษาธรรมศาสตร์ โชว์เคสของความมุ่งมั่นพยายาม นำทีมไทยคว้ารางวัลความเร็วสูงสุด ชนะ 24 ทีมทั่วภูมิภาค APAC ที่ประเทศสิงคโปร์